TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 23/03/2018

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
30/0617h56  AS Trencin   vs Slovacko  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h57  NK Maribor   vs Cracovia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  Jagiellonia   vs Viitorul Constanta  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  Pogon Szczecin   vs Chrobry Glogow  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  BSC Young Boys   vs Ludogorets  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  Djurgårdens IF   vs AGF Aarhus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  AaB Aalborg   vs Randers FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  Viborg FF   vs Hobro IK  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00  FC Luzern   vs FC Vaduz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0620h45[9] FC Isloch [9] vs FK Slutsk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0622h45[5] Neman Grodno [5] vs FK Minsk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0701h45[7] Sligo Rovers [7] vs Waterford United [3]
0 : 0
-0.97
0 : 0
0.87
3.30
2.70
3.30
2.45
 
0.97
2 1/4
0.91
01/0700h00[8] Valerenga [8] vs FK Bodo/Glimt [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[5] FC Honka Espoo [5] vs RoPS Rovaniemi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[3] KuPS Kuopio [3] vs Seinajoen JK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[11] PS Kemi [11] vs VPS Vaasa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[7] Ilves Tampere [7] vs Inter Turku [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h00[7] Gangwon FC [7] vs Ulsan Hyundai [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h00[9] FC Seoul [9] vs Jeonnam Dragons [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h00[12] Daegu FC [12] vs Pohang Steelers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h00[2] Suwon Bluewings [2] vs Incheon United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h00[4] Sangju Sangmu [4] vs Gyeongnam [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h00[1] Jeonbuk Hyundai M. [1] vs Jeju United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h45[17] Ubon UMT United [17] vs Port FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0618h00[4] Muang Thong United [4] vs Prachuap FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[14] Pattaya United [14] vs Air Force Central [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[1] Buriram United [1] vs Bangkok United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0620h00[13] Sukhothai FC [13] vs Nakhon Ratchasima [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0703h00[5] Delfin SC [5] vs Macará [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0706h00[7] Independiente del Valle [7] vs Barcelona SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Tay-9] Minnesota United [Tay-9] vs FC Dallas [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Tay-10] Seattle Sounders [Tay-10] vs Portland Timbers [Tay-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[12] Magni Grenivik [12] vs UMF Njardvik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[9] UMF Selfoss [9] vs Thor Akureyri [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[4] FC Haka [4] vs EIF Ekenas [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[8] FC KTP [8] vs AC Kajaani [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[1] HIFK Helsinki [1] vs AC Oulu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[2] KPV Kokkola [2] vs FF Jaro [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[8] GAIS [8] vs Norrby IF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[11] Jönköpings Södra [11] vs Halmstads BK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[16] IFK Värnamo [16] vs IK Brage [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[15] Gefle IF [15] vs Varbergs BoIS [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[7] Degerfors IF [7] vs IK Frej [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[3] Bucheon FC 1995 [3] vs Seongnam Ilhwa Ch. [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[10] FC Anyang [10] vs Ansan Greeners [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[8] Seoul E-Land [8] vs Suwon FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[6] Dak Lak FC [6] vs Viettel FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h30[10] Cong an Nhan dan [10] vs Dong Thap FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h30[8] Binh Phuoc FC [8] vs Binh Dinh FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-7] Indy Eleven [Nhóm 1-7] vs Penn FC [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-4] Louisville City [Nhóm 1-4] vs NY Red Bulls II [Nhóm 1-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 2-8] CS Switchbacks [Nhóm 2-8] vs San Antonio FC [Nhóm 2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-1] FC Cincinnati [Nhóm 1-1] vs Ottawa Fury [Nhóm 1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-8] Bethlehem Steel [Nhóm 1-8] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 2-7] Reno 1868 FC [Nhóm 2-7] vs Portland Timbers 2 [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-3] Nashville SC [Nhóm 1-3] vs Atlanta United 2 [Nhóm 1-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[3] UQ FC [3] vs Albany Creek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[7] Bayside United [7] vs Virginia United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[12] Mount Gravatt [12] vs Taringa Rovers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[9] Sorrento FC [9] vs Inglewood United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[8] Armadale SC [8] vs Bayswater City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[10] Stirling Lions [10] vs ECU Joondalup [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[3] Cockburn City [3] vs Joondalup Utd [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[13] Subiaco AFC [13] vs Balcatta [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0618h00[12] Forrestfield Utd [12] vs Perth SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h30[11] Sutherland Sharks [11] vs Bonnyrigg WE [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[8] Hakoah Sydney [8] vs Marconi Stallions [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h45[12] Sydney FC Youth [12] vs APIA Tigers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[12] Redlands Utd [12] vs Sunshine Coast [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[9] Brisbane Roar Youth [9] vs Brisbane City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[1] Western Pride [1] vs QLD Lions [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[5] Brisbane Strikers [5] vs Cairns FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[13] North QLD United [13] vs SWQ Thunder [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[11] Magpies Crusaders [11] vs Moreton Bay Utd [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[2] N.E. MetroStars [2] vs Sturt Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[11] West Torrens [11] vs Campbelltown City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[8] Para Hills Knights [8] vs Adelaide Comets [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[9] West Adelaide [9] vs Croydon Kings [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[7] SA Panthers [7] vs Adelaide Utd Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h30[6] Adelaide Olympic [6] vs Adelaide City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0613h00[14] Bulleen Lions [14] vs Avondale FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[11] Hume City FC [11] vs Port Melbourne Sharks [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[9] Dandenong Thunder [9] vs Kingston City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[11] Fujieda MYFC [11] vs FC Tokyo (R) [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[13] SC Sagamihara [13] vs Gamba Osaka (R) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[17] Giravanz Kitakyushu [17] vs Gainare Tottori [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[12] Verspah Oita [12] vs FC Osaka [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[14] Maruyasu Okazaki [14] vs Vanraure Hachinohe [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[8] Veertien Mie [8] vs Nara Club [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[13] Cobaltore Onagawa [13] vs FC Imabari [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[16] Tegevajaro Miyazaki [16] vs Ryutsu Keizai Dragons [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[3] Sony Sendai [3] vs Tokyo Musashino [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0702h30[2] Orlando Pride (W) [2] vs NC Courage (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0709h00[4] Seattle Reign (W) [4] vs Portland Thorns (W) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0709h00[6] Utah Royals (W) [6] vs Sky Blue FC (W) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất