TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 22/04/2018

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
10/0621h00  Austria   vs Brazil  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0619h00[4] Dinamo-Auto [4] vs Sheriff Tiraspol [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0619h00[7] Sfîntul Gheorghe [7] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[15] IK Start [15] vs Stromsgodset IF [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[11] Lillestrom SK [11] vs Odd BK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[12] Stabaek [12] vs FK Bodo/Glimt [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[16] Sandefjord [16] vs FK Haugesund [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[3] Ranheim Fotball [3] vs Sarpsborg 08 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[1] SK Brann [1] vs Valerenga [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0621h00[5] PKNS FC [5] vs Selangor FA [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0621h00[10] Melaka United [10] vs Kuala Lumpur FA [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0619h30[4] Young Lions [4] vs Balestier Khalsa [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0619h30[7] Geylang International [7] vs Brunei DPMM FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[11] Técnico Universitario [11] vs LDU Quito [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[6] Independiente del Valle [6] vs Deportivo Cuenca [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[7] SD Aucas [7] vs Macará [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[5] Delfin SC [5] vs Guayaquil City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[4] CS Emelec [4] vs Univ Católica Quito [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[8] El Nacional Quito [8] vs Barcelona SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[A-7] Univ San Martín [A-7] vs Sport Huancayo [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[B-5] FBC Melgar [B-5] vs Sport Boys [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[B-4] Real Garcilaso [B-4] vs Alianza Lima [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[A-5] Universitario [A-5] vs Ayacucho FC [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[A-6] UTC Cajamarca [A-6] vs Sport Rosario [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[B-7] Deportivo Municipal [B-7] vs Unión Comercio [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[A-3] Comerciantes Unidos [A-3] vs Sporting Cristal [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[B-8] Academia Cantolao [B-8] vs Binacional [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Dong-8] Chicago Fire [Dong-8] vs New England Revolution [Dong-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-3] FC Dallas [Tay-3] vs Montreal Impact [Dong-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-6] Houston Dynamo [Tay-6] vs Colorado Rapids [Tay-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-7] Los Angeles Galaxy [Tay-7] vs Real Salt Lake [Tay-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-11] Seattle Sounders [Tay-11] vs DC United [Dong-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-4] Portland Timbers [Tay-4] vs Sporting Kansas City [Tay-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-10] San Jose Earthquake [Tay-10] vs Los Angeles FC [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-5] Vancouver Whitecaps [Tay-5] vs Orlando City SC [Dong-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[16] Floro SK [16] vs Strommen IF [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[8] FK Jerv [8] vs Nest-Sotra [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[1] Aalesund FK [1] vs Ullensaker/Kisa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[6] Notodden FK [6] vs Sandnes Ulf [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[9] Mjøndalen IF [9] vs HamKam [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[14] Kongsvinger [14] vs Levanger FK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[15] Tromsdalen UIL [15] vs Asane Fotball [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0620h00[3] Falkenbergs FF [3] vs Gefle IF [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0622h30[4] Helsingborg [4] vs Degerfors IF [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[11] Tochigi SC [11] vs Mito HollyHock [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[19] Montedio Yamagata [19] vs JEF United Chiba [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[12] Roasso Kumamoto [12] vs Avispa Fukuoka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[22] Kamatamare Sanuki [22] vs FC Gifu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0615h00[17] Omiya Ardija [17] vs Yokohama FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0615h00[21] Ehime FC [21] vs Oita Trinita [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0615h00[9] Tokushima Vortis [9] vs Machida Zelvia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0616h00[9] Suwon FC [9] vs FC Anyang [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0617h00[1] Seongnam Ilhwa Ch. [1] vs Busan I'Park [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0621h00[4] Coquimbo Unido [4] vs Barnechea [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Nhóm 2-15] LA Galaxy II [Nhóm 2-15] vs Orange County SC [Nhóm 2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Nhóm 2-3] Sacramento Republic [Nhóm 2-3] vs Phoenix Rising [Nhóm 2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Nhóm 2-14] Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-14] vs OKC Energy [Nhóm 2-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Nhóm 2-16] Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-16] vs Saint Louis FC [Nhóm 2-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Nhóm 1-8] Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-8] vs Nashville SC [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[11] Manly United [11] vs Sydney Olympic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[7] Wollongong Wolves [7] vs Sydney FC Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0614h50[2] APIA Tigers [2] vs Marconi Stallions [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất