TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 21/04/2018

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
09/0617h59  Spain   vs Tunisia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0622h30  Hungary   vs Australia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0623h00  Finland   vs Belarus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0600h15  Sweden   vs Peru  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00  Denmark   vs Mexico  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00  Estonia   vs Morocco  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00  France   vs USA  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0619h00[6] FC Speranta [6] vs Zimbru Chisinau [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0619h00[8] Zaria Balti [8] vs Petrocub S-G [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0600h00[10] Kristiansund BK [10] vs Molde FK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0619h30[9] Hougang United [9] vs Tampines Rovers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0619h30[1] Albirex Niigata (S) [1] vs Home United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[17] Atlético/PR [17] vs São Paulo/SP [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[1] Atlético Mineiro/MG [1] vs Fluminense/RJ [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[18] Bahia/BA [18] vs Botafogo/RJ [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[19] Ceará SC/CE [19] vs Palmeiras/SP [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[16] Chapecoense/SC [16] vs Cruzeiro/MG [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[3] Corinthians/SP [3] vs Vitória/BA [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[2] CR Flamengo/RJ [2] vs Paraná/PR [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[8] Grêmio/RS [8] vs América Mineiro/MG [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[15] Santos/SP [15] vs Internacional/RS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[9] Vasco da Gama/RJ [9] vs Sport Recife/PE [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Dong-3] Columbus Crew [Dong-3] vs New York Red Bulls [Dong-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Dong-2] New York City FC [Dong-2] vs Atlanta United [Dong-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Dong-7] Philadelphia Union [Dong-7] vs Toronto FC [Dong-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0601h45[7] Cobh Ramblers [7] vs Wexford Youths [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0620h30[7] Sogndal [7] vs Viking FK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0621h00[10] Östers IF [10] vs Norrby IF [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0621h00[6] IK Brage [6] vs Varbergs BoIS [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0621h00[5] Halmstads BK [5] vs IK Frej [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0623h00[2] AFC Eskilstuna [2] vs Landskrona BoIS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0614h00[20] Kyoto Sanga [20] vs Matsumoto Yamaga [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0618h00[2] Renofa Yamaguchi [2] vs Fagiano Okayama [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[2] Bucheon FC 1995 [2] vs Daejeon Citizen [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[3] Ansan Police [3] vs Seoul E-Land [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[5] Ansan Greeners [5] vs Gwangju FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0615h30[6] Dak Lak FC [6] vs Binh Phuoc FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[9] T&T Ha Noi B [9] vs Dong Thap FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h30[2] CSA/AL [2] vs CRB/AL [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h30[20] Criciúma/SC [20] vs Boa Esporte/MG [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h30[13] Sampaio Correa/MA [13] vs Oeste/SP [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h30[12] Guarani/SP [12] vs Vila Nova/GO [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0607h00[9] Atlético/GO [9] vs Figueirense/SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0609h00[17] Brasil Pelotas/RS [17] vs Ponte Preta/SP [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 1-15] North Carolina FC [Nhóm 1-15] vs FC Cincinnati [Nhóm 1-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 1-5] NY Red Bulls II [Nhóm 1-5] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 1-11] Penn FC [Nhóm 1-11] vs Toronto FC II [Nhóm 1-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 2-7] CS Switchbacks [Nhóm 2-7] vs Swope Park Rangers [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 1-6] Bethlehem Steel [Nhóm 1-6] vs Louisville City [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 2-12] RGV Toros [Nhóm 2-12] vs Portland Timbers 2 [Nhóm 2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 2-10] Reno 1868 FC [Nhóm 2-10] vs Fresno FC [Nhóm 2-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 1-12] Richmond Kickers [Nhóm 1-12] vs Charleston Battery [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0612h00[D-1] Vissel Kobe [D-1] vs Yokohama F Marinos [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0613h00[A-1] Vegalta Sendai [A-1] vs Shonan Bellmare [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0614h00[C-1] Urawa Red Diamonds [C-1] vs Ventforet Kofu [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0614h00[B-1] Jubilo Iwata [B-1] vs Gamba Osaka [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0616h30[6] Sutherland Sharks [6] vs Hakoah Sydney [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[10] Bonnyrigg WE [10] vs Blacktown City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h30[4] Sydney United [4] vs Rockdale City Suns [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0611h00[14] Kataller Toyama [14] vs Yokohama S&CC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[9] Thespakusatsu Gunma [9] vs Cerezo Osaka (R) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[5] Vanraure Hachinohe [5] vs Veertien Mie [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[12] Ryutsu Keizai Dragons [12] vs Cobaltore Onagawa [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[2] FC Osaka [2] vs Honda Lock SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[11] Reinmeer Aomori FC [11] vs Nara Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[6] Sony Sendai [6] vs Tegevajaro Miyazaki [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[1] Honda FC [1] vs Maruyasu Okazaki [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00  Brno U19   vs Pribram U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất