TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 18/04/2018

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
06/0617h59  Czech Rep   vs Nigeria  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0600h00  Belarus   vs Hungary  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0600h00  Norway   vs Panama  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0601h45  Belgium   vs Egypt  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0618h30[16] Perseru Serui [16] vs Arema FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0620h30[18] PSIS Semarang [18] vs Borneo FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0619h30[6] Home United [6] vs Young Lions [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[14] Vitória/BA [14] vs Chapecoense/SC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[7] América Mineiro/MG [7] vs Atlético Mineiro/MG [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[12] Sport Recife/PE [12] vs Atlético/PR [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[11] Botafogo/RJ [11] vs Ceará SC/CE [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[3] Corinthians/SP [3] vs Santos/SP [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[13] Cruzeiro/MG [13] vs Vasco da Gama/RJ [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[5] Fluminense/RJ [5] vs CR Flamengo/RJ [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[8] Grêmio/RS [8] vs Palmeiras/SP [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[6] São Paulo/SP [6] vs Internacional/RS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[20] Paraná/PR [20] vs Bahia/BA [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[B-3] Unión Comercio [B-3] vs Universitario [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[A-8] Ayacucho FC [A-8] vs Univ San Martín [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[B-6] Sport Boys [B-6] vs Comerciantes Unidos [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[A-4] Sporting Cristal [A-4] vs Real Garcilaso [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[A-2] Sport Rosario [A-2] vs FBC Melgar [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[A-1] Alianza Lima [A-1] vs Deportivo Municipal [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[B-2] Binacional [B-2] vs UTC Cajamarca [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0602h00[B-4] Sport Huancayo [B-4] vs Academia Cantolao [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0601h00[7] CA Cerro [7] vs Racing Club (URU) [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0601h00[8] CA Progreso [8] vs CA Torque [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0601h00[11] Mvo Wanderers [11] vs Atlético Fénix [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0601h00[6] Liverpool (URU) [6] vs Rampla Juniors [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0601h00[12] Atenas San Carlos [12] vs Boston River [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0601h00[3] Danubio FC [3] vs Nacional (URU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0601h00[4] Defensor Sporting [4] vs CA Peñarol [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0616h00[2] Bucheon FC 1995 [2] vs Suwon FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0616h00[10] FC Anyang [10] vs Busan I'Park [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0617h00[3] Ansan Police [3] vs Seongnam Ilhwa Ch. [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0617h00[7] Gwangju FC [7] vs Seoul E-Land [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0617h00[6] Daejeon Citizen [6] vs Ansan Greeners [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất