TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 18/01/2018

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
16/0617h00[C-3] France [C-3] vs Australia [C-1]
0 : 1 1/2
0.75
0 : 1 1/2
-0.85
5.50
1.19
5.50
13.00
 
-0.86
2 3/4
0.76
16/0620h00[D-1] Argentina [D-1] vs Iceland [D-3]
0 : 1 1/4
0.92
0 : 1 1/4
0.98
4.20
1.34
4.20
8.50
 
0.96
2 1/4
0.94
16/0623h00[C-2] Peru [C-2] vs Denmark [C-4]
1/4 : 0
-0.98
1/4 : 0
0.88
3.05
3.35
3.05
2.13
 
0.93
2 1/4
0.97
17/0602h00[D-2] Croatia [D-2] vs Nigeria [D-4]
0 : 1/2
0.95
0 : 1/2
0.95
3.15
1.94
3.15
3.90
 
-1.00
2 1/4
0.90
16/0620h00[16] FK Gorodeya [16] vs FK Minsk [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0620h00[14] Torpedo-MAZ [14] vs FK Slutsk [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0622h00[1] Rigas Futbola skola [1] vs Valmieras FK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0600h00[7] FS METTA/LU Riga [7] vs FK Liepaja [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[2] VMFD Zalgiris [2] vs Stumbras Kaunas [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[5] FK Palanga [5] vs FK Suduva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[5] Zimbru Chisinau [5] vs Dinamo-Auto [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[1] Sheriff Tiraspol [1] vs Sfîntul Gheorghe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[3] Petrocub S-G [3] vs FC Speranta [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[2] FC Milsami [2] vs Zaria Balti [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h45[7] Ratchaburi FC [7] vs Port FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0618h00[8] Suphanburi FC [8] vs Bangkok United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[10] Sukhothai FC [10] vs Chonburi FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[12] Police Tero FC [12] vs Chiangrai United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0620h00[1] Buriram United [1] vs Chainat FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0600h00[11] Nest-Sotra [11] vs Viking FK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0621h00[16] IFK Värnamo [16] vs IK Frej [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[12] JEF United Chiba [12] vs Ehime FC [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[8] Ventforet Kofu [8] vs Montedio Yamagata [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[3] Avispa Fukuoka [3] vs Albirex Niigata [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[19] Mito HollyHock [19] vs Omiya Ardija [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[16] Tokyo Verdy [16] vs Kyoto Sanga [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[7] Matsumoto Yamaga [7] vs Oita Trinita [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0615h30[9] Cong an Nhan dan [9] vs T&T Ha Noi B [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0616h30[8] Binh Phuoc FC [8] vs Thua Thien–Hue [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[2] Viettel FC [2] vs Tay Ninh [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0606h30[5] Vila Nova/GO [5] vs Atlético/GO [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0607h00[11] Oeste/SP [11] vs Criciúma/SC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0609h00[7] Paysandu/PA [7] vs CSA/AL [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 2-3] Phoenix Rising [Nhóm 2-3] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 2-17] OKC Energy [Nhóm 2-17] vs RGV Toros [Nhóm 2-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 2-5] Orange County SC [Nhóm 2-5] vs Reno 1868 FC [Nhóm 2-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 1-2] Louisville City [Nhóm 1-2] vs Penn FC [Nhóm 1-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 1-7] Charlotte Independence [Nhóm 1-7] vs Charleston Battery [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 1-1] FC Cincinnati [Nhóm 1-1] vs Richmond Kickers [Nhóm 1-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 2-14] Las Vegas Lights [Nhóm 2-14] vs Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 1-10] Nashville SC [Nhóm 1-10] vs North Carolina FC [Nhóm 1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 1-4] Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-4] vs NY Red Bulls II [Nhóm 1-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0614h00[9] Taringa Rovers [9] vs Virginia United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0615h00[2] Albany Creek [2] vs Brisbane Knights [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0615h00[5] North Pine [5] vs Acacia Ridge [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0615h00[7] Bayside United [7] vs Centenary Stormers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[5] Marconi Stallions [5] vs Manly United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[7] Hakoah Sydney [7] vs Sydney Olympic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h45[12] Sydney FC Youth [12] vs Sydney United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0614h00[13] Redlands Utd [13] vs Cairns FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0614h00[9] Brisbane Roar Youth [9] vs Sunshine Coast [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0614h00[1] Western Pride [1] vs Magpies Crusaders [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0614h00[6] Brisbane City [6] vs Gold Coast Utd [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0614h00[10] SWQ Thunder [10] vs Brisbane Strikers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0612h30[1] N.E. MetroStars [1] vs West Adelaide [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0612h30[3] Adelaide City [3] vs Adelaide Utd Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0612h30[11] Para Hills Knights [11] vs Sturt Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0612h30[10] Croydon Kings [10] vs West Torrens [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0612h30[8] SA Panthers [8] vs Campbelltown City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[13] Verspah Oita [13] vs Ryutsu Keizai Dragons [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[16] Maruyasu Okazaki [16] vs Sony Sendai [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[11] Reinmeer Aomori FC [11] vs FC Osaka [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[10] Veertien Mie [10] vs Tokyo Musashino [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[14] Cobaltore Onagawa [14] vs Nara Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[15] Tegevajaro Miyazaki [15] vs Vanraure Hachinohe [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[9] Honda Lock SC [9] vs FC Imabari [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0602h30[5] Chicago RS (W) [5] vs Portland Thorns (W) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0606h00[8] Washington Spirit (W) [8] vs Seattle Reign (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0606h00[1] NC Courage (W) [1] vs Utah Royals (W) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0606h30[3] Orlando Pride (W) [3] vs Sky Blue FC (W) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất