TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/03/2018

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
05/0518h30[19] Stoke City [19] vs Crystal Palace [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[11] Bournemouth [11] vs Swansea City [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[6] Arsenal [6] vs Burnley FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[8] Leicester City [8] vs West Ham [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[12] Watford FC [12] vs Newcastle Utd [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[20] West Bromwich [20] vs Tottenham [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h30[9] Everton FC [9] vs Southampton [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[6] AC Milan [6] vs Hellas Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0501h45[1] Juventus FC [1] vs Bologna FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[5] RB Leipzig [5] vs VfL Wolfsburg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[11] FC Augsburg [11] vs Schalke 04 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[12] Werder Bremen [12] vs Bayer Leverkusen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[4] Borussia Dortmund [4] vs Mainz [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[7] Eintracht Frankfurt [7] vs Hamburger SV [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[13] Hannover 96 [13] vs Hertha BSC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[18] 1.FC Köln [18] vs Bayern München [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[8] Mönchengladbach [8] vs SC Freiburg [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[10] VfB Stuttgart [10] vs Hoffenheim [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[5] Pyunik FC [5] vs Banants Yerevan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[16] Sandecja [16] vs Piast Gliwice [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[13] Pogon Szczecin [13] vs Arka Gdynia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0501h30[4] Wisla Plock [4] vs Lech Poznan [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[16] FK Gorodeya [16] vs FC Gomel [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[2] FK Vitebsk [2] vs FK Minsk [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[6] Torpedo-MAZ [6] vs FC Luch Minsk [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[5] Radnik Bijeljina [5] vs FK Zeljeznicar [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[12] NK Vitez [12] vs Borac Banja Luka [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[7] Mladost Doboj Kakanj [7] vs GOSK Gabela [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[6] FK Krupa [6] vs FK Sarajevo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[11] Celik Zenica [11] vs Sloboda Tuzla [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h00[1] Zrinjski Mostar [1] vs Siroki Brijeg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[2] CSKA Sofia [2] vs Ludogorets [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[7] KV Kortrijk [7] vs Zulte Waregem [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h00[18] Lierse SK [18] vs OH Leuven [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h00[15] Eupen [15] vs Sint-Truiden [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h00[12] RS Waasland-Beveren [12] vs RE Mouscron [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[13] KSC Lokeren [13] vs Royal Antwerp [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[5] Lokomotiva Zagreb [5] vs HNK Rijeka [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[6] Inter Zaprešić [6] vs NK Osijek [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[2] Hajduk Split [2] vs Rudeš Zagreb [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[7] Slaven Belupo [7] vs Dinamo Zagreb [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[10] Cibalia Vinkovci [10] vs Istra 1961 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[1] Levadia Tallinn [1] vs Tulevik Viljandi [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[6] JK Tallinna Kalev [6] vs Flora Tallinn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[2] Nomme Kalju [2] vs Vaprus Parnu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[7] Diosgyori VTK [7] vs Mezokovesdi SE [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[2] Videoton FC [2] vs Ferencvaros TC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[10] Balmazujvaros [10] vs Ujpest FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[5] Budapest Honved [5] vs Debrecen VSC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[12] Vasas SC [12] vs Paksi FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[9] Haladas [9] vs Puskás Akadémia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0501h45[8] Sligo Rovers [8] vs Bohemians FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[12] FC Ashdod [12] vs Maccabi Petah Tikva [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[14] Hapoel Acre [14] vs Bnei Sakhnin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[1] Hapoel Be'er Sheva [1] vs Beitar Jerusalem [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[13] Hapoel Ashkelon [13] vs Hapoel Ra'anana [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[10] Maccabi Haifa [10] vs Ironi Kiryat Shmona [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[6] Bnei Yehuda [6] vs Hapoel Haifa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[5] Maccabi Netanya [5] vs Maccabi Tel Aviv [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[3] FK Ordabasy [3] vs Irtysh Pavlodar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[2] Tobol Kostanay [2] vs Kaisar Kyzylorda [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[10] FK Kyzylzhar [10] vs Akzhayik Oral [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[12] FK Atyrau [12] vs FK Aktobe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[9] Zhetysu Taldykorgan [9] vs Kairat Almaty [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[5] Shakhtyor Karagandy [5] vs FC Astana [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[3] FK Ventspils [3] vs Rigas Futbola skola [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0519h00[1] Sheriff Tiraspol [1] vs Zimbru Chisinau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0519h00[5] Petrocub S-G [5] vs Dinamo-Auto [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0519h00[8] Sfîntul Gheorghe [8] vs Zaria Balti [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0519h00[2] FC Milsami [2] vs FC Speranta [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[3] FK Mladost [3] vs Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[5] FK Grbalj [5] vs FK Kom [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[7] FK Zeta [7] vs Iskra Danilovgrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[9] OFK Petrovac [9] vs Decic Tuzi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[4] Rudar Pljevlja [4] vs FK Buducnost [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[6] Rosenborg BK [6] vs Ranheim Fotball [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[4] Viitorul Constanta [4] vs Astra Giurgiu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[7] CSM Studentesc Iasi [7] vs Steaua Bucuresti [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[14] Juventus Bucuresti [14] vs FC Botosani [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[12] Sepsi OSK [12] vs Concordia Chiajna [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[1] CFR Cluj [1] vs CS Univ Craiova [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[11] ACS Poli Timisoara [11] vs FC Voluntari [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[13] Gaz Metan Medias [13] vs Dinamo Bucuresti [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[3] Cukaricki Belgrade [3] vs FK Vozdovac [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[2] FK Partizan [2] vs FK Napredak [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[4] Radnicki Nis [4] vs FK Vojvodina [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[10] Mladost Lucani [10] vs Macva Sabac [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[9] Radnik Surdulica [9] vs FK Zemun [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[13] FK Backa [13] vs Javor Ivanjica [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[15] Borac Cacak [15] vs FK Rad [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[1] FK Crvena Zvezda [1] vs Spartak Subotica [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[1] Spartak Trnava [1] vs Dunajska Streda [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[7] MFK Ruzomberok [7] vs Slovan Bratislava [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[5] FC Nitra [5] vs Zemplin Michalovce [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[6] AS Trencin [6] vs MSK Zilina [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[11] Tatran Presov [11] vs Sport Podbrezova [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[12] FK Senica [12] vs Zlate Moravce [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[9] Mlada Boleslav [9] vs Banik Ostrava [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[2] Slavia Praha [2] vs Viktoria Plzen [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[13] Slovacko [13] vs Teplice [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[16] 1. FC Brno [16] vs FK Jablonec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[3] Sigma Olomouc [3] vs Bohemians 1905 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[11] MFK OKD Karvina [11] vs Dukla Praha [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[6] Sparta Praha [6] vs FK Zlin [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[5] Slovan Liberec [5] vs Jihlava [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[5] FC Luzern [5] vs FC Lugano [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[9] FC Sion [9] vs BSC Young Boys [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[3] St. Gallen [3] vs FC Basel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[7] FC Thun [7] vs Grasshoppers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[4] FC Zürich [4] vs Lausanne-Sport [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[11] Östersunds FK [11] vs Norrköping [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[8] PFK Aleksandriya [8] vs Zirka Kropyvnytskyi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[6] Olimpik Donetsk [6] vs Stal Kamianske [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[2] Dynamo Kiev [2] vs FC Mariupol [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[12] Chernomorets Od. [12] vs Karpaty Lviv [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[5] Veres Rivne [5] vs Vorskla [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[1] Shakhtar Donetsk [1] vs Zorya Lugansk [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[1] RB Salzburg [1] vs Sturm Graz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[4] LASK Linz [4] vs Rapid Wien [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[6] Austria Wien [6] vs Admira [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[10] SKN St. Pölten [10] vs Wolfsberger AC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[7] Mattersburg [7] vs SCR Altach [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[6] Kawasaki Frontale [6] vs FC Tokyo [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[7] Kashiwa Reysol [7] vs Jubilo Iwata [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[4] Consadole Sapporo [4] vs Gamba Osaka [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[3] Cerezo Osaka [3] vs V-Varen Nagasaki [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00[8] Kashima Antlers [8] vs Urawa Red Diamonds [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[17] Nagoya Grampus [17] vs Yokohama F Marinos [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[12] Jeonnam Dragons [12] vs Jeonbuk Hyundai M. [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[10] Incheon United [10] vs Jeju United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[11] Daegu FC [11] vs Gyeongnam [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[6] Ulsan Hyundai [6] vs Pohang Steelers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00[9] FC Seoul [9] vs Suwon Bluewings [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00[8] Sangju Sangmu [8] vs Gangwon FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h45[11] Kelantan FA [11] vs Kuala Lumpur FA [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h45[4] Perak FA [4] vs Terengganu FA [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h45[2] Pahang FA [2] vs Kedah FA [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h45[10] Selangor FA [10] vs PKNP FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[5] PKNS FC [5] vs Melaka United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h30[6] Home United [6] vs Warriors FC (SG) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[9] Binh Duong FC [9] vs Quang Nam FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[13] Hai Phong FC [13] vs SHB-Da Nang FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h00[6] Vasco da Gama/RJ [6] vs América Mineiro/MG [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0505h00[8] São Paulo/SP [8] vs Atlético Mineiro/MG [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0507h00[19] Sport Recife/PE [19] vs Bahia/BA [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[10] CA Progreso [10] vs CA Peñarol [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[4] Defensor Sporting [4] vs Boston River [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[8] Atlético Fénix [8] vs Danubio FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Tay-8] Minnesota United [Tay-8] vs Vancouver Whitecaps [Tay-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Dong-6] New York Red Bulls [Dong-6] vs New York City FC [Dong-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Tay-5] Los Angeles FC [Tay-5] vs FC Dallas [Tay-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Dong-10] Chicago Fire [Dong-10] vs Atlanta United [Dong-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Dong-11] Toronto FC [Dong-11] vs Philadelphia Union [Dong-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Tay-12] Seattle Sounders [Tay-12] vs Columbus Crew [Dong-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Dong-7] Montreal Impact [Dong-7] vs New England Revolution [Dong-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[11] Spezia Calcio [11] vs Pro Vercelli [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[7] Venezia FC [7] vs Foggia Calcio [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[13] Salernitana [13] vs Virtus Entella [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[15] Novara [15] vs Pescara [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[2] Frosinone [2] vs Carpi FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[20] Ascoli [20] vs Avellino [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[6] FC Bari 1908 [6] vs Perugia Calcio [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[18] Cesena [18] vs Parma Calcio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[8] Cittadella [8] vs Brescia Calcio [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[1] Empoli FC [1] vs Cremonese [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[21] Ternana Calcio [21] vs Palermo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[10] Podbeskidzie [10] vs Rakow Czestochowa [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[16] Olimpia Grudziadz [16] vs Pogoń Siedlce [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[11] GKS Tychy [11] vs Miedz Legnica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[17] Gornik Leczna [17] vs Chojniczanka [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[18] Stomil Olsztyn [18] vs GKS Katowice [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[14] Bytovia [14] vs Odra Opole [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[2] Chrobry Glogow [2] vs Zaglebie Sosnowiec [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[4] Stal Mielec [4] vs Wigry Suwalki [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[15] Ruch Chorzow [15] vs Puszcza Niepolomice [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h30[12] HamKam [12] vs Strommen IF [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[4] FK Pardubice [4] vs Fotbal Trinec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[12] Taborsko [12] vs Sellier&Bellot Vlasim [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[1] Opava [1] vs Ceske Budejovice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[14] Frydek-Mistek [14] vs FK Varnsdorf [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[16] MFK Vítkovice [16] vs Olympia H.Kralove [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[15] Usti nad Labem [15] vs Pribram [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[7] Znojmo [7] vs Viktoria Zizkov [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[9] Banik Sokolov [9] vs Hradec Kralove [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[9] Degerfors IF [9] vs Örgryte IS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[15] Jönköpings Södra [15] vs IK Brage [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h45[8] Penang FA [8] vs MISC-MIFA [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h45[10] Kuantan FA [10] vs Sabah FA [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[17] Avai FC/SC [17] vs Sao Bento/SP [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[14] Goiás/GO [14] vs Vila Nova/GO [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0505h00[15] Guarani/SP [15] vs Ponte Preta/SP [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[16] Real Cartagena [16] vs Deportivo Pereira [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[4] Deportes Quindío [4] vs Barranquilla FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[5] Valledupar FC [5] vs Cúcuta Deportivo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[8] Universitario Popayán [8] vs Unión Magdalena [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[9] Real Santander [9] vs Cortuluá [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[6] Tigres FC (COL) [6] vs Llaneros FC (COL) [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[13] Orsomarso SC [13] vs Bogotá FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[2] Atlético FC [2] vs Fortaleza (COL) [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 2-12] San Antonio FC [Nhóm 2-12] vs Fresno FC [Nhóm 2-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 2-13] OKC Energy [Nhóm 2-13] vs Swope Park Rangers [Nhóm 2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 1-4] Indy Eleven [Nhóm 1-4] vs Louisville City [Nhóm 1-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 2-6] CS Switchbacks [Nhóm 2-6] vs Reno 1868 FC [Nhóm 2-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 1-7] FC Cincinnati [Nhóm 1-7] vs Atlanta United 2 [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 2-7] Las Vegas Lights [Nhóm 2-7] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 1-11] Charleston Battery [Nhóm 1-11] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[14] Southend Utd [14] vs Bristol Rovers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[4] Rotherham [4] vs Blackpool [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[21] Rochdale [21] vs Charlton Athletic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[13] Fleetwood Town [13] vs Walsall FC [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[3] Shrewsbury [3] vs Milton Keynes Dons [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[18] AFC Wimbledon [18] vs Bury FC [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[2] Blackburn Rovers [2] vs Oxford United [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[16] Doncaster Rovers [16] vs Wigan Athletic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[15] Gillingham [15] vs Plymouth Argyle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[22] Northampton [22] vs Oldham Athletic [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[8] Portsmouth [8] vs Peterborough [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[6] Scunthorpe Utd [6] vs Bradford City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[15] Carl Zeiss Jena [15] vs Unterhaching [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[6] Würzburger Kickers [6] vs Sonnenhof Großaspach [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[16] FSV Zwickau [16] vs Fortuna Köln [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[2] Magdeburg [2] vs Chemnitzer FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[10] Preußen Münster [10] vs Sportfreunde Lotte [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[9] Meppen [9] vs RW Erfurt [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[11] VfR Aalen [11] vs Karlsruher SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[17] VfL Osnabrück [17] vs Werder Bremen II [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[1] Paderborn [1] vs SV Wehen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[7] Hansa Rostock [7] vs Hallescher FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[12] Armadale SC [12] vs Sorrento FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[4] ECU Joondalup [4] vs Perth SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[9] Stirling Lions [9] vs Balcatta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[5] Cockburn City [5] vs Perth Glory Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[11] Subiaco AFC [11] vs Floreat Athena [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00[14] Joondalup Utd [14] vs Inglewood United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[13] Forrestfield Utd [13] vs Bayswater City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h30[5] Sutherland Sharks [5] vs Sydney Olympic [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h30[3] Sydney United [3] vs APIA Tigers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h45[10] Sydney FC Youth [10] vs Marconi Stallions [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[5] FC Imabari [5] vs FC Osaka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[9] MIO Biwako Kusatsu [9] vs Ryutsu Keizai Dragons [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[16] Verspah Oita [16] vs Tegevajaro Miyazaki [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[7] Reinmeer Aomori FC [7] vs Vanraure Hachinohe [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[13] Veertien Mie [13] vs Maruyasu Okazaki [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[10] Cobaltore Onagawa [10] vs Sony Sendai [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[3] Honda Lock SC [3] vs Tokyo Musashino [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[1] Honda FC [1] vs Nara Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[5] Mokpo City [5] vs Changwon City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[2] Gyeongju KHNP [2] vs Daejeon Korail [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[4] Cheonan City [4] vs Busan Transportation [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[1] Gimhae City [1] vs Gangneung City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0507h00[9] Sky Blue FC (W) [9] vs Houston Dash (W) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0509h00[7] Utah Royals (W) [7] vs Washington Spirit (W) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[7] Rubin Kazan Youth [7] vs FK Ufa Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[2] CSKA Moscow Youth [2] vs Arsenal Tula Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[10] Anzhi Youth [10] vs Akhmat Gr. Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[4] Lokomotiv M. Youth [4] vs Zenit Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[5] Spartak M. Youth [5] vs FK Rostov Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[16] FK Ural Youth [16] vs Amkar Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[11] FK Tosno Youth [11] vs Dynamo M. Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[14] SKA-Energia Youth [14] vs FK Krasnodar Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00  PAOK Youth   vs AO Platanias Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00  Atromitos Youth   vs AO Kerkyra Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00  Panionios Youth   vs Levadiakos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00  PAS Giannina Youth   vs Olympiakos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00  Panathinaikos Youth   vs Xanthi Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00  Apollon Smyrni Youth   vs AEK Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00  Panetolikos Youth   vs Asteras Tripoli Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00  AE Larisa Youth   vs Lamia Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00  Mlada Boleslav U19   vs Hradec Kralove U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00  Bohemians 1905 U19   vs Banik Ostrava U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00  FK Zlin U19   vs Viktoria Plzen U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00  Pardubice U19   vs Frydek-Mistek U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[8] Chernomorets Youth [8] vs Zorya L. Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[9] Olimpik Donetsk Yth [9] vs Stal Kamianske Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[10] Veres Rivne Youth [10] vs Zirka K. Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất