TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 15/12/2017

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
03/0202h30[18] 1.FC Köln [18] vs Borussia Dortmund [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[8] Vitesse Arnhem [8] vs FC Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[4] Royal Antwerp [4] vs RS Waasland-Beveren [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[12] KSC Lokeren [12] vs Standard Liège [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[6] Sint-Truiden [6] vs KV Kortrijk [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[14] Zulte Waregem [14] vs KV Oostende [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[9] Mouscron-Peruwelz [9] vs Racing Genk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[16] Eupen [16] vs KAA Gent [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[3] Anderlecht [3] vs KV Mechelen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[1] Club Brugge [1] vs Sporting Charleroi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0221h00[6] FK Shkupi [6] vs Renova [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/02Hoãn[6] FK Shkupi [6] vs Vardar Skopje [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/02Hoãn[4] Academy Pandev [4] vs Pobeda Prilep [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0221h00[4] Academy Pandev [4] vs Rabotnicki Skopje [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0221h00[4] Academy Pandev [4] vs Sileks Kratovo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0221h00[4] Academy Pandev [4] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0200h00[3] Gzira United [3] vs St. Andrews [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h00[9] Decic Tuzi [9] vs Iskra Danilovgrad [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h00[9] Decic Tuzi [9] vs FK Mladost [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h00[9] Decic Tuzi [9] vs FK Kom [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0215h50[1] Sydney FC [1] vs Wellington Phoenix [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0218h00[6] Padideh Shandiz [6] vs Teraktor Sazi [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0218h45[15] Sepidrood Rasht [15] vs Esteghlal Khuzestan [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h20[1] Persepolis FC [1] vs Sepahan Esfahan [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0220h45[3] Pars Jonoubi Jam [3] vs Saipa Karaj [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h35[1] Kuwait SC [1] vs Jahra FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h05[5] Kazma SC [5] vs Al Arabi Kuwait [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0220h35[7] Ahli Doha [7] vs Al Duhail SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0220h35[8] Markhiya SC [8] vs Rayyan SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h45[9] Arabi Doha [9] vs Umm Salal SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0220h15[10] Emirates Club [10] vs Shabab Al Ahli Dubai [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0220h20[7] Sharjah [7] vs Hatta Club [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0223h00[3] Wahda Abu Dhabi [3] vs Wasl Dubai [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0208h00[11] Puebla FC [11] vs Guadalajara Chivas [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0210h00[17] Club Atlas [17] vs Cruz Azul [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h45[8] Arab Contractors [8] vs Alassiouty Sport [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h00[12] Petrojet Suez [12] vs Semouha Club [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0200h30[17] Nasr Cairo [17] vs Wadi Degla SC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[2] Cape Town City [2] vs Mamelodi Sundowns [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[18] Bourg-Péronnas [18] vs Clermont Foot [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[20] Tours FC [20] vs AJ Auxerre [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[2] Nîmes Olympique [2] vs AC Ajaccio [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[14] US Orléans [14] vs Le Havre AC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[19] US Quevilly [19] vs LB Châteauroux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[4] Paris FC [4] vs Chamois Niortais [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[7] Stade Brestois [7] vs Stade Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[5] FC Lorient [5] vs RC Lens [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[10] FC Sochaux [10] vs Gazélec Ajaccio [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[12] Valenciennes FC [12] vs AS Nancy-Lorraine [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[9] FC Emmen [9] vs NEC Nijmegen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[17] FC Volendam [17] vs Fortuna Sittard [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[8] De Graafschap [8] vs Jong Utrecht [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[10] FC Den Bosch [10] vs SC Telstar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[13] SC Cambuur [13] vs Go Ahead Eagles [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[6] Almere City FC [6] vs FC Dordrecht [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[11] FC Eindhoven [11] vs RKC Waalwijk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[10] Hapoel Petah Tikva [10] vs Hapoel Ramat Gan [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[4] Hapoel Rishon Lezion [4] vs FC Nazareth Ilit [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[7] Ahi Nazareth [7] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[14] Hapoel Bnei Lod [14] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[15] Maccabi Herzliya [15] vs Hapoel Kfar Saba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[6] Beitar Tel Aviv Ramla [6] vs Hapoel Marmorek [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[9] Hapoel Afula [9] vs Hapoel Katamon [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Hadera [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[4] FC Vaduz [4] vs Neuchâtel Xamax [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[3] Servette FC [3] vs FC Chiasso [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[13] Instituto Córdoba [13] vs Villa Dálmine [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[23] Ferro Carril Oeste [23] vs Mitre SdE [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[7] Guillermo Brown [7] vs Atletico Rafaela [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[21] Nueva Chicago [21] vs Deportivo Riestra [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[22] Independiente Rivadavia [22] vs All Boys [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[8] San Martín Tucumán [8] vs Los Andes [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[20] Ramón Santamarina [20] vs CS Estudiantes (SL) [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[5] Juventud Unida (G) [5] vs Sarmiento Junín [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[10] Brown de Adrogué [10] vs Deportivo Morón [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[24] Flandria [24] vs Boca Unidos [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[2] Club Almagro [2] vs Gimnasia Jujuy [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[4] Agropecuario AAC [4] vs Quilmes AC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0209h00[16] Atlante FC [16] vs UAEM [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0209h30[7] Venados Yucatán [7] vs Zacatepec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0210h36[9] Cimarrones Sonora [9] vs Correcaminos UAT [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[4] SO Cholet [4] vs Lyon Duchère [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[1] Rodez AF [1] vs AS Béziers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[7] Pau FC [7] vs GS Consolat [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[5] USL Dunkerque [5] vs Grenoble [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[6] Entente SSG [6] vs FC Chambly [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[13] US Concarneau [13] vs Les Herbiers VF [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[2] Red Star FC93 [2] vs US Avranches [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[14] US Boulogne [14] vs Stade Laval [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[15] US Créteil-Lusitanos [15] vs SC Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0215h00[9] Adelaide Utd (W) [9] vs Melb. Victory (W) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0202h00[2-4] Fulham U23s [2-4] vs Blackburn U23s [2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0202h00[1-6] Man City U23s [1-6] vs Swansea City U23s [1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0202h05[1-1] Chelsea U23s [1-1] vs Leicester City U23s [1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất