TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 10/12/2017

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
29/0103h59  USA   vs Bosnia-Herzegovina  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[12] CD Leganés [12] vs RCD Espanyol [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[2] Atlético Madrid [2] vs UD Las Palmas [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[1] FC Barcelona [1] vs Deportivo Alavés [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[11] Athletic Bilbao [11] vs SD Eibar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[10] Celta de Vigo [10] vs Real Betis [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[18] Deportivo La Coruña [18] vs Levante UD [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[19] Málaga CF [19] vs Girona FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[6] Sevilla FC [6] vs Getafe CF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[3] Valencia CF [3] vs Real Madrid [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[5] Villarreal CF [5] vs Real Sociedad [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[15] Sassuolo Calcio [15] vs Atalanta Bergamo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[17] SPAL 1907 [17] vs Inter Milano [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[13] ChievoVerona [13] vs Juventus FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[18] FC Crotone [18] vs Cagliari Calcio [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[8] Fiorentina [8] vs Hellas Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[14] Genoa [14] vs Udinese Calcio [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[11] AC Milan [11] vs Lazio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[1] SSC Napoli [1] vs Bologna FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[5] AS Roma [5] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[10] Torino FC [10] vs Benevento Calcio [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h30[5] Bayer Leverkusen [5] vs Mainz [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[10] Hannover 96 [10] vs VfL Wolfsburg [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0117h30[6] FC Utrecht [6] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30[5] Feyenoord [5] vs ADO Den Haag [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30[17] Roda Kerkrade [17] vs SBV Excelsior [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h45[14] Willem II Tilburg [14] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[12] Panetolikos [12] vs PAOK Salonica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h15[4] Atromitos FC [4] vs AE Larisa [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h15[5] Panionios GSS [5] vs PAS Giannina [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h15[7] SKODA Xanthi [7] vs Levadiakos [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h30[6] Asteras Tripoli [6] vs Olympiakos Pireus [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[6] Birkirkara FC [6] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[1] Balzan FC [1] vs Hamrun Spartans [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[12] Akhisar Bld. [12] vs Antalyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[6] Göztepe Izmir [6] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[7] Trabzonspor [7] vs Fenerbahçe SK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[17] Genclerbirligi [17] vs Konyaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[13] Alanyaspor [13] vs Bursaspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[1] Istanbul Basaksehir [1] vs Kardemir Karabükspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[10] Yeni Malatyaspor [10] vs Sivasspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[4] Besiktas JK [4] vs Kasımpaşa SK [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[2] Galatasaray SK [2] vs Osmanlispor FK [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0116h30[7] Perth Glory [7] vs WS Wanderers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h25[11] Al Dhafra [11] vs Wahda Abu Dhabi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[2] Wasl Dubai [2] vs Sharjah [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[10] Defensa y Justicia [10] vs Vélez Sársfield [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[4] Talleres Córdoba [4] vs San Lorenzo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[11] Godoy Cruz [11] vs Chacarita Juniors [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[18] Argentinos Juniors [18] vs San Martín San Juan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[21] Gimnasia La Plata [21] vs Rosario Central [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[6] Independiente [6] vs Estudiantes La Plata [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[23] CA Lanús [23] vs Patronato Paraná [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[14] Atlético Tucumán [14] vs Temperley [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[20] Newell's Old Boys [20] vs Arsenal Sarandi [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[26] Club Olimpo [26] vs Belgrano Córdoba [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[3] Unión Santa Fe [3] vs Racing Club [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[27] CA Tigre [27] vs CA Banfield [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[5] CA Huracán [5] vs River Plate [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h00[16] Deportivo Toluca [16] vs Cruz Azul [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0103h00[18] Lobos de la BUAP [18] vs UNAM Pumas [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0107h00[13] TR Veracruz [13] vs Santos Laguna [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[2] AD Carmelita [2] vs Guadalupe FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[11] Santos Guápiles [11] vs Limón FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[5] Universidad CR [5] vs Municipal Liberia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[12] Municipal Grecia [12] vs CS Cartaginés [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[1] Saprissa [1] vs LD Alajuelense [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[6] CS Herediano [6] vs Pérez Zeledón [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30[13] Alassiouty Sport [13] vs Ittihad Alexandria [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[8] Arab Contractors [8] vs Nasr Cairo [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h30[7] Bloemfontein Celtic [7] vs Cape Town City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h30[10] Golden Arrows [10] vs Baroka FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[8] Jahn Regensburg [8] vs Ingolstadt [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[5] SV Sandhausen [5] vs Dynamo Dresden [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[6] Union Berlin [6] vs Nürnberg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[13] Erzgebirge Aue [13] vs E. Braunschweig [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[12] VfL Bochum [12] vs Arminia Bielefeld [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[7] MSV Duisburg [7] vs Heidenheim [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[17] Greuther Fürth [17] vs Holstein Kiel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[18] Kaiserslautern [18] vs Fortuna Düsseldorf [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[10] St. Pauli [10] vs SV Darmstadt [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h00[16] FC Volendam [16] vs Go Ahead Eagles [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[14] Adana Demirspor [14] vs Samsunspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[1] Ankaragücü [1] vs Elazığspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[17] Denizlispor [17] vs Eskişehirspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[9] Altınordu SK [9] vs Balikesirspor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[2] Ümraniyespor [2] vs Adanaspor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[8] Erzurum BB [8] vs Rizespor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[15] Manisaspor [15] vs Gaziantepspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[4] Giresunspor [4] vs İstanbulspor AŞ [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[13] Gaziantep B.B. [13] vs Boluspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h00[14] Leones Negros [14] vs Dorados Sinaloa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-2] Monza [A-2] vs Lucchese Libertas [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-10] FC Südtirol [B-10] vs Triestina [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-12] Trapani Calcio [C-12] vs Juve Stabia [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-15] Catanzaro [C-15] vs AS Bisceglie [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-13] Siracusa Calcio [C-13] vs Racing Fondi [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-13] Pordenone [B-13] vs Bassano Virtus [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-8] Rende Calcio [C-8] vs US Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-19] Paganese Calcio [C-19] vs Akragas [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-9] AC Cuneo [A-9] vs Giana Erminio [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-7] Santarcangelo [B-7] vs AlbinoLeffe [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-3] Matera Calcio [C-3] vs Reggina [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-14] Fidelis Andria [C-14] vs Cosenza [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-11] Monopoli [C-11] vs Sicula Leonzio [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-4] Sambenedettese [B-4] vs Gubbio [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-8] Viterbese Castrense [A-8] vs AC Pisa [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-10] Pro Piacenza [A-10] vs Pistoiese [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-14] Olbia Calcio [A-14] vs Carrarese Calcio [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-11] US Arezzo [A-11] vs Piacenza Calcio [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-17] Fano [B-17] vs FeralpiSalò [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-4] Catania [C-4] vs Virtus Francavilla [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-14] Vicenza Calcio [B-14] vs Padova [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-1] Livorno [A-1] vs Alessandria [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-12] Ravenna [B-12] vs Teramo Calcio [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-5] Robur Siena [A-5] vs Gavorrano [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0111h30[5] Canberra Utd (W) [5] vs Newcastle Jets (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0111h30[9] Adelaide Utd (W) [9] vs Brisbane Roar (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h15[6] Perth Glory (W) [6] vs WS Wanderers (W) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30  BSG Chemie Leipzig   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[1-3] Sunderland U23s [1-3] vs Arsenal U23s [1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[1-11] Liverpool U23s [1-11] vs Derby U23s [1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0106h30[A-1] Melb. Victory Youth [A-1] vs Perth Glory Youth [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất