TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/12/2017

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
27/0102h30[9] Eintracht Frankfurt [9] vs Mönchengladbach [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0102h00[9] SC Heerenveen [9] vs Sparta Rotterdam [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h30[5] KAA Gent [5] vs Club Brugge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h30[2] Sporting Charleroi [2] vs Royal Antwerp [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h30[7] Standard Liège [7] vs Anderlecht [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h30[15] KV Mechelen [15] vs Mouscron-Peruwelz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h30[13] KV Oostende [13] vs KSC Lokeren [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h30[11] Racing Genk [11] vs Sint-Truiden [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h30[8] KV Kortrijk [8] vs Eupen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h30[10] RS Waasland-Beveren [10] vs Zulte Waregem [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0100h00[2] Valletta FC [2] vs Sliema Wanderers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0115h50[4] Melbourne Victory [4] vs Sydney FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0118h00[16] Siah Jamegan AK [16] vs Teraktor Sazi [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0118h45[12] Sepahan Esfahan [12] vs Foolad Khuzestan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0119h00[7] Paykan FC [7] vs Persepolis FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0120h40[10] Sanat Naft AC [10] vs Sepidrood Rasht [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0119h30[7] Al Arabi Kuwait [7] vs Jahra FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0122h00[6] Al Nasr (KUW) [6] vs Kuwait SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0120h30[4] Sailiya SC [4] vs Markhiya SC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0122h40[12] Qatar SC [12] vs Arabi Doha [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0120h10[12] Hatta Club [12] vs Emirates Club [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0123h00[5] Shabab Al Ahli Dubai [5] vs Al Ain [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0108h00[6] Monarcas Morelia [6] vs Querétaro FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0108h00[7] Club Tijuana [7] vs Puebla FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[14] Ajax Cape Town [14] vs Free State Stars [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[8] Maritzburg United [8] vs Chippa United [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[11] Chamois Niortais [11] vs Valenciennes FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[9] Clermont Foot [9] vs US Quevilly [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[15] Gazélec Ajaccio [15] vs Bourg-Péronnas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[3] AC Ajaccio [3] vs Tours FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[17] AJ Auxerre [17] vs Paris FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[8] LB Châteauroux [8] vs FC Sochaux [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[13] RC Lens [13] vs US Orléans [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[6] Le Havre AC [6] vs Nîmes Olympique [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[16] AS Nancy-Lorraine [16] vs Stade Brestois [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[1] Stade Reims [1] vs FC Lorient [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0102h45[3] Dunfermline [3] vs St. Mirren [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[15] FC Dordrecht [15] vs FC Oss [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[4] SC Telstar [4] vs Jong AZ Alkmaar [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[1] Fortuna Sittard [1] vs FC Emmen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[12] MVV Maastricht [12] vs De Graafschap [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[2] NEC Nijmegen [2] vs FC Den Bosch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[18] Helmond Sport [18] vs Almere City FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0101h00[14] RKC Waalwijk [14] vs Jong Ajax [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0119h00[8] Ironi Nir Ramat HaSharon [8] vs Hapoel Rishon Lezion [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0119h00[11] FC Nazareth Ilit [11] vs Hapoel Petah Tikva [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0119h00[2] Hapoel Kfar Saba [2] vs Beitar Tel Aviv Ramla [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0119h00[3] Hapoel Katamon [3] vs Maccabi Herzliya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0119h00[1] Hapoel Tel Aviv [1] vs Hapoel Afula [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0119h00[16] Ironi Nesher [16] vs Ahi Nazareth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0119h00[12] Hapoel Marmorek [12] vs Hapoel Bnei Lod [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0119h00[5] Hapoel Hadera [5] vs Hapoel Ramat Gan [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0109h00[16] Atlante FC [16] vs Atlético San Luis [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0109h30[7] Venados Yucatán [7] vs Cafetaleros Tapachula [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0110h36[9] Cimarrones Sonora [9] vs Celaya FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0102h00[7] Pau FC [7] vs US Créteil-Lusitanos [15]
0 : 1/4
0.63
0 : 1/4
-0.79
3.35
1.85
3.35
3.85
 
0.89
2 1/4
0.99
26/0112h20[7] Melb. Victory (W) [7] vs Sydney FC (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0102h00[2-5] Blackburn U23s [2-5] vs Norwich U23s [2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất