TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 08/12/2017

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
06/0519h30[1] Manchester City [1] vs Huddersfield [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[5] Chelsea FC [5] vs Liverpool FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[14] CD Leganés [14] vs Levante UD [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[10] Girona FC [10] vs SD Eibar [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[2] Atlético Madrid [2] vs RCD Espanyol [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[1] FC Barcelona [1] vs Real Madrid [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[13] Athletic Bilbao [13] vs Real Betis [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[9] Celta de Vigo [9] vs Deportivo La Coruña [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[19] UD Las Palmas [19] vs Getafe CF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[20] Málaga CF [20] vs Deportivo Alavés [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[7] Sevilla FC [7] vs Real Sociedad [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[6] Villarreal CF [6] vs Valencia CF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h30[14] Udinese Calcio [14] vs Inter Milano [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[17] SPAL 1907 [17] vs Benevento Calcio [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[16] ChievoVerona [16] vs FC Crotone [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[12] Genoa [12] vs Fiorentina [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[3] Lazio [3] vs Atalanta Bergamo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[2] SSC Napoli [2] vs Torino FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[13] Sassuolo Calcio [13] vs Sampdoria [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h45[15] Cagliari Calcio [15] vs AS Roma [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[15] SM Caen [15] vs AS Monaco [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[12] Dijon FCO [12] vs Guingamp [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[8] AS Saint-Étienne [8] vs Girondins Bordeaux [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[3] Lyon [3] vs Troyes AC [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[4] Olympique Marseille [4] vs OGC Nice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[20] FC Metz [20] vs Angers SCO [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[14] Amiens SC [14] vs Paris St. Germain [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[9] FC Nantes [9] vs Montpellier HSC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[5] Stade Rennais [5] vs Strasbourg [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[17] Toulouse FC [17] vs Lille OSC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[12] CD Tondela [12] vs Vitória Guimarães [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[17] GD Estoril [17] vs Vitória Setúbal [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[14] Moreirense FC [14] vs CD Aves [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[8] GD Chaves [8] vs Marítimo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[11] Belenenses [11] vs Portimonense SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[4] SC Braga [4] vs Boavista FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[16] Paços de Ferreira [16] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[1] FC Porto [1] vs CD Feirense [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[3] Sporting Lisboa [3] vs SL Benfica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[10] SBV Excelsior [10] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[3] AZ Alkmaar [3] vs PEC Zwolle [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[6] SC Heerenveen [6] vs Feyenoord [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[1] PSV Eindhoven [1] vs FC Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[16] Roda Kerkrade [16] vs ADO Den Haag [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[17] Sparta Rotterdam [17] vs Heracles Almelo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[18] FC Twente [18] vs NAC Breda [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[5] FC Utrecht [5] vs VVV Venlo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[14] Willem II Tilburg [14] vs Vitesse Arnhem [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[8] Rubin Kazan [8] vs FK Ufa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[2] Spartak Moscow [2] vs FK Rostov [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[15] FK Tosno [15] vs Dynamo Moscow [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[9] FK Ural [9] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[16] SKA-Energia [16] vs FK Krasnodar [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[14] Anzhi Makhachkala [14] vs Akhmat Groznyi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[4] CSKA Moscow [4] vs Arsenal Tula [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Zenit [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Gandzasar Kapan [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[8] Zaglebie Lubin [8] vs Gornik Zabrze [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[6] Korona Kielce [6] vs Wisla Krakow [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[2] Jagiellonia [2] vs Legia Warszawa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[3] Dinamo Minsk [3] vs Shakhter Soligorsk [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[10] FC Isloch [10] vs Neman Grodno [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[7] Torpedo Zhodino [7] vs Dinamo Brest [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Beroe Stara Zagora [4] vs FC Vereya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[1] Club Brugge [1] vs Anderlecht [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[6] Standard Liège [6] vs Racing Genk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[17] FCO Beerschot Wilrijk [17] vs KV Oostende [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[7] Paide Linnameeskond [7] vs JK Tammeka Tartu [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[5] Dila Gori [5] vs Torpedo Kutaisi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[7] Sioni Bolnisi [7] vs FC Saburtalo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[9] Kolkheti Poti [9] vs Chikhura Sachkhere [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[8] FC Samtredia [8] vs Lokomotivi Tbilisi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[4] FC Rustavi [4] vs Dinamo Tbilisi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[12] AE Larisa [12] vs Lamia FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Atromitos FC [4] vs AO Kerkyra [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[9] Panionios GSS [9] vs Levadiakos [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[14] Apollon Smyrni [14] vs AEK Athens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[11] PAS Giannina [11] vs Olympiakos Pireus [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[10] Panetolikos [10] vs Asteras Tripoli [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[6] Panathinaikos [6] vs SKODA Xanthi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[2] PAOK Salonica [2] vs AO Platanias [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[6] FK Jelgava [6] vs FS METTA/LU Riga [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[1] FK Suduva [1] vs FK Trakai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[1] F91 Dudelange [1] vs US Esch [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[9] RM Hamm Benfica [9] vs CS Fola Esch [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[5] US Mondorf-les-Bains [5] vs Union Titus Pétange [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[12] Victoria Rosport [12] vs Progrès Niedercorn [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[13] Rodange 91 [13] vs RFCU Luxemburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[4] Differdange [4] vs US Hostert [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[6] Jeunesse Esch [6] vs UNA Strassen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[2] Vardar Skopje [2] vs Pelister Bitola [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[7] FK Shkupi [7] vs Renova [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[8] Pobeda Prilep [8] vs Sileks Kratovo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[5] Academy Pandev [5] vs Rabotnicki Skopje [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[1] Shkendija'79 [1] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[12] Lillestrom SK [12] vs Sandefjord [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Valerenga [4] vs FK Haugesund [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[13] Odd BK [13] vs IK Start [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[9] Kristiansund BK [9] vs Stabaek [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[15] FK Bodo/Glimt [15] vs Stromsgodset IF [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[2] SK Brann [2] vs Tromso IL [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[12] Akhisar Bld. [12] vs Galatasaray SK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[7] Göztepe Izmir [7] vs Yeni Malatyaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[5] Trabzonspor [5] vs Kasımpaşa SK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[15] Genclerbirligi [15] vs Antalyaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[14] Alanyaspor [14] vs Osmanlispor FK [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[2] Istanbul Basaksehir [2] vs Sivasspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[18] Kardemir Karabükspor [18] vs Konyaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[3] Besiktas JK [3] vs Kayserispor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[4] Fenerbahçe SK [4] vs Bursaspor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[13] Dalkurd FF [13] vs Kalmar FF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[14] Brommapojkarna [14] vs Djurgårdens IF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h30[16] IF Elfsborg [16] vs AIK Fotboll [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h30[15] Trelleborgs FF [15] vs BK Häcken [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] FC København [4] vs Brøndby IF [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[1] Sanfrecce Hiroshima [1] vs Vissel Kobe [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[14] Sagan Tosu [14] vs Shimizu S-Pulse [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[15] Shonan Bellmare [15] vs Vegalta Sendai [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h30[12] Beijing Renhe [12] vs Shandong Luneng [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h30[9] Tianjin Teda [9] vs Guizhou Zhicheng [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h35[6] Jiangsu Suning [6] vs Changchun YaTai [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h30[1] Albirex Niigata (S) [1] vs Hougang United [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[5] Can Tho FC [5] vs Than Quang Ninh [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[2] Sanna Khanh Hoa [2] vs Hoang Anh Gia Lai [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[4] Ho Chi Minh City [4] vs T&T Ha Noi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[4] Talleres Córdoba [4] vs CA Huracán [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[26] Temperley [26] vs Patronato Paraná [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[18] San Martín San Juan [18] vs Vélez Sársfield [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[9] Argentinos Juniors [9] vs Godoy Cruz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[27] Arsenal Sarandi [27] vs Rosario Central [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[17] CA Banfield [17] vs Chacarita Juniors [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[1] Boca Juniors [1] vs Unión Santa Fe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[11] Colon Santa Fe [11] vs River Plate [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[13] Estudiantes La Plata [13] vs Racing Club [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[3] Independiente [3] vs Gimnasia La Plata [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[15] Atlético Tucumán [15] vs Club Olimpo [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[20] Newell's Old Boys [20] vs Defensa y Justicia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[5] San Lorenzo [5] vs Belgrano Córdoba [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[24] CA Tigre [24] vs CA Lanús [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[5] Corinthians/SP [5] vs Ceará SC/CE [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[1] Atlético/PR [1] vs Palmeiras/SP [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[20] Chapecoense/SC [20] vs Paraná/PR [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[15] Cruzeiro/MG [15] vs Botafogo/RJ [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[9] CR Flamengo/RJ [9] vs Internacional/RS [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0505h00[7] Grêmio/RS [7] vs Santos/SP [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[10] Envigado FC [10] vs Independiente Medellín [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[6] Patriotas FC [6] vs Deportes Tolima [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[17] Deportivo Pasto [17] vs Deportivo Cali [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[12] Atlético Bucaramanga [12] vs Rionegro Águilas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[16] Alianza Petrolera [16] vs Once Caldas [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[14] Jaguares de Córdoba [14] vs Junior Barranquilla [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[2] Atlético Huila [2] vs Boyacá Chicó [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[13] Ind. Santa Fe [13] vs Millonarios [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[1] Atlético Nacional [1] vs Leones FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[18] América de Cali [18] vs La Equidad [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[10] Técnico Universitario [10] vs SD Aucas [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[3] Independiente del Valle [3] vs El Nacional Quito [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Univ Católica Quito [4] vs Guayaquil City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[5] CS Emelec [5] vs Delfin SC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[11] Deportivo Cuenca [11] vs Barcelona SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[2] LDU Quito [2] vs Macará [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[10] Estudiantes FC [10] vs Zamora FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[9] Portuguesa FC [9] vs Estudiantes Caracas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[17] Metropolitanos [17] vs Carabobo FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[2] Mineros Guyana [2] vs Deportivo Lara [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[16] Anzoátegui [16] vs Monagas SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[14] Puerto Cabello [14] vs Deportivo La Guaira [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[13] Aragua FC [13] vs Deportivo Tachira [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[12] Trujillanos FC [12] vs Atlético Venezuela [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[4] Caracas FC [4] vs Zulia FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Tay-9] Houston Dynamo [Tay-9] vs Los Angeles Galaxy [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Tay-1] Sporting Kansas City [Tay-1] vs Colorado Rapids [Tay-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Tay-10] San Jose Earthquake [Tay-10] vs Portland Timbers [Tay-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Dong-5] Orlando City SC [Dong-5] vs Real Salt Lake [Tay-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[21] Birmingham City [21] vs Fulham FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[20] Bolton Wanderers [20] vs Nottingham F. [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[10] Brentford FC [10] vs Hull City [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[11] Bristol City [11] vs Sheffield Utd [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[2] Cardiff City [2] vs Reading FC [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[7] Derby County [7] vs Barnsley [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[12] Ipswich Town [12] vs Middlesbrough [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[14] Leeds United [14] vs QPR [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[6] Millwall FC [6] vs Aston Villa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[8] Preston NE [8] vs Burton Albion [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[16] Sheffield Wed [16] vs Norwich City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[24] Sunderland [24] vs Wolverhampton [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[12] CD Lugo [12] vs Sevilla Atlético [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[8] Granada CF [8] vs Rayo Vallecano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[20] Córdoba CF [20] vs SD Huesca [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[6] Real Oviedo [6] vs Lorca FC [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[19] Barcelona B [19] vs CF Reus Deportiu [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[13] Albacete Balompié [13] vs Cádiz CF [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[15] Alcorcón [15] vs Cultural Leonesa [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[16] Gimnàstic Tarragona [16] vs CA Osasuna [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] CD Numancia [4] vs Real Valladolid [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[9] CD Tenerife [9] vs UD Almería [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[7] Real Zaragoza [7] vs Sporting Gijón [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[4] Jahn Regensburg [4] vs SV Darmstadt [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[8] SV Sandhausen [8] vs Nürnberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[9] Union Berlin [9] vs VfL Bochum [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[1] Fortuna Düsseldorf [1] vs Holstein Kiel [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[10] Erzgebirge Aue [10] vs Dynamo Dresden [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[11] E. Braunschweig [11] vs Ingolstadt [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[14] Greuther Fürth [14] vs MSV Duisburg [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[18] Kaiserslautern [18] vs Heidenheim [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[16] St. Pauli [16] vs Arminia Bielefeld [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[10] Vitória Guimarães B [10] vs Sporting Lisboa B [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[8] FC Porto B [8] vs FC Famalicão [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[16] Sporting Braga B [16] vs SL Benfica B [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[19] Gil Vicente [19] vs Sporting Covilha [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[2] FC Arouca [2] vs Nacional Madeira [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[3] CD Santa Clara [3] vs Real SC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[18] União da Madeira [18] vs Varzim SC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[7] Académica Coimbra [7] vs CD Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[6] Leixões SC [6] vs UD Oliveirense [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[4] FC Penafiel [4] vs Académico Viseu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[17] Tom Tomsk [17] vs Rotor Volgograd [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[3] Krylia Sovetov Samara [3] vs Kuban Krasnodar [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[8] Shinnik Yaroslavl [8] vs FK Yenisey [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[18] FK Tyumen [18] vs Spartak-2 Moscow [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[12] FK Khimki [12] vs Fakel Voronezh [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[16] Olimpiets NV [16] vs Luch-Energiya [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[6] Sibir Novosibirsk [6] vs FK Tambov [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[11] Volgar Astrakhan [11] vs Zenit-2 [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[7] Dynamo St Peter. [7] vs Baltika Kaliningrad [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[10] Avangard Kursk [10] vs FK Orenburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[2] Aalesund FK [2] vs Mjøndalen IF [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[16] Nest-Sotra [16] vs Levanger FK [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[8] Floro SK [8] vs Ullensaker/Kisa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[14] FK Jerv [14] vs Asane Fotball [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[10] Sogndal [10] vs Sandnes Ulf [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[15] Tromsdalen UIL [15] vs Kongsvinger [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Viking FK [4] vs Notodden FK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[5] Boluspor [5] vs Denizlispor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[8] Elazığspor [8] vs İstanbulspor AŞ [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[3] Ankaragücü [3] vs Adana Demirspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[18] Gaziantepspor [18] vs Giresunspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[1] Rizespor [1] vs Gaziantep B.B. [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[7] Balikesirspor [7] vs Manisaspor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[6] Altınordu SK [6] vs Erzurum BB [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[15] Samsunspor [15] vs Ümraniyespor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[12] Adanaspor [12] vs Eskişehirspor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[12] Varbergs BoIS [12] vs Landskrona BoIS [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h30[1] Falkenbergs FF [1] vs Östers IF [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[1] Esbjerg fB [1] vs FC Roskilde [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[2] Vejle BK [2] vs Nykøbing FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[3] Vendsyssel FF [3] vs Viborg FF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[8] Fremad Amager [8] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[7] HB Køge [7] vs FC Fredericia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[11] Brabrand IF [11] vs Thisted FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[11] Montedio Yamagata [11] vs Kamatamare Sanuki [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[8] Roasso Kumamoto [8] vs Ventforet Kofu [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[13] Albirex Niigata [13] vs Oita Trinita [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[6] Mito HollyHock [6] vs Tokushima Vortis [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[5] Tokyo Verdy [5] vs Zweigen Kanazawa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h00[21] Kyoto Sanga [21] vs Renofa Yamaguchi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[19] Omiya Ardija [19] vs JEF United Chiba [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[20] Ehime FC [20] vs Tochigi SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[1] Fagiano Okayama [1] vs Avispa Fukuoka [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[4] Machida Zelvia [4] vs Yokohama FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[18] FC Gifu [18] vs Matsumoto Yamaga [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[2] Seongnam Ilhwa Ch. [2] vs Suwon FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[10] FC Anyang [10] vs Ansan Police [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[4] Ansan Greeners [4] vs Busan I'Park [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[9] Seoul E-Land [9] vs Daejeon Citizen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h00[1] Bucheon FC 1995 [1] vs Gwangju FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Nhóm 1-2] NY Red Bulls II [Nhóm 1-2] vs Nashville SC [Nhóm 1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Nhóm 2-11] Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-11] vs Sacramento Republic [Nhóm 2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Nhóm 2-10] Saint Louis FC [Nhóm 2-10] vs Portland Timbers 2 [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[D-1] Vissel Kobe [D-1] vs Sagan Tosu [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[D-3] Shonan Bellmare [D-3] vs V-Varen Nagasaki [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-15] Burgos CF [B-15] vs SD Amorebieta [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-11] CD Tudelano [B-11] vs CD Izarra [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-18] Caudal Deportivo [B-18] vs Barakaldo CF [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-14] UE Llagostera [C-14] vs Ontinyent CF [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-6] UD Logroñés [B-6] vs Peña Sport FC [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-15] Linense [D-15] vs FC Cartagena [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-10] Lleida Esportiu [C-10] vs UE Olot [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-14] Pontevedra [A-14] vs Unión Adarve [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-22] Coruxo FC [A-22] vs CF Fuenlabrada [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-11] CD Guijuelo [A-11] vs Atlético Madrid B [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-2] Real Sociedad B [B-2] vs Racing Santander [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-16] Osasuna B [B-16] vs Athletic Bilbao B [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-8] Valencia Mestalla [C-8] vs CE Sabadell [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-5] CF Villanovense [D-5] vs Córdoba CF B [D-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-19] Real Betis B [D-19] vs CD Badajoz [D-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-14] UCAM Murcia [D-14] vs Marbella [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-5] Gernika Club [B-5] vs SD Leioa [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-17] CD Lealtad [B-17] vs CD Vitoria (ESP) [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-2] UE Cornellà [C-2] vs Atlético Baleares [C-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-17] Mérida AD [D-17] vs Extremadura UD [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-21] Écija Balompié [A-21] vs Jumilla CF [D-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-3] Villarreal B [C-3] vs CF Peralada [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-7] CD Ebro [C-7] vs SCR Peña Deportiva [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-1] Rayo Majadahonda [A-1] vs S.S. Reyes [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-16] SD Formentera [C-16] vs Deportivo Aragón [A-23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-16] Lorca Deportiva [D-16] vs Real Murcia [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-13] Navalcarnero [A-13] vs Celta de Vigo B [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-3] Depor La Coruña B [A-3] vs CCD Cerceda [A-25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-20] Gimnástica Seg. [A-20] vs Real Valladolid B [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-16] Arenas de Guecho [A-16] vs CD Mirandés [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-2] CF Talavera Reina [A-2] vs Rápido de Bouzas [A-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-7] UD Melilla [D-7] vs San Fernando CD [D-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-6] SD Ponferradina [A-6] vs CD Toledo [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-18] CD Alcoyano [C-18] vs Atlético Saguntino [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-4] CD El Ejido 2012 [D-4] vs Granada CF B [D-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-1] Elche CF [C-1] vs Hércules CF [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-5] Real Mallorca [C-5] vs CF Badalona [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-15] Real Madrid Castilla [A-15] vs Racing Ferrol [A-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-11] Recreativo Huelva [D-11] vs Las Palmas Atlético [D-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-14] Real Unión [B-14] vs Sporting Gijón B [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[A-19] Arzachena Calcio [A-19] vs Giana Erminio [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-3] Monza [A-3] vs Olbia Calcio [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-8] FC Südtirol [B-8] vs AC Mestre [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-2] Carrarese Calcio [A-2] vs US Arezzo [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-16] Teramo Calcio [B-16] vs Reggiana [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-3] Cosenza [C-3] vs Trapani Calcio [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-13] Siracusa Calcio [C-13] vs Sicula Leonzio [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-7] Pordenone [B-7] vs AC Renate [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-16] Paganese Calcio [C-16] vs Catanzaro [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-10] Gavorrano [A-10] vs Pistoiese [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-14] Santarcangelo [B-14] vs Ravenna [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-5] Casertana FC [C-5] vs Matera Calcio [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-10] Fidelis Andria [C-10] vs Virtus Francavilla [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-7] Monopoli [C-7] vs US Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-18] Fermana FC [B-18] vs Fano [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-18] Racing Fondi [C-18] vs AS Bisceglie [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-8] Viterbese Castrense [A-8] vs Pontedera [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-6] Padova [B-6] vs Gubbio [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-9] AlbinoLeffe [B-9] vs Vicenza Calcio [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-2] Catania [C-2] vs Rende Calcio [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-11] Lucchese Libertas [A-11] vs Pro Piacenza [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-13] Piacenza Calcio [A-13] vs Livorno [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-18] AC Prato [A-18] vs Robur Siena [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-15] Reggina [C-15] vs Juve Stabia [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-1] Alessandria [A-1] vs AC Cuneo [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-10] Triestina [B-10] vs Sambenedettese [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[9] Hakoah Sydney [9] vs Bonnyrigg WE [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[6] Wollongong Wolves [6] vs Manly United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[8] Rockdale City Suns [8] vs Blacktown City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[8] South Melbourne [8] vs Green Gully SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[11] Nagano Parceiro [11] vs Thespakusatsu Gunma [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[14] Fujieda MYFC [14] vs Yokohama S&CC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[16] Kataller Toyama [16] vs Kagoshima United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[6] Gamba Osaka (R) [6] vs Azul Claro Numazu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[4] Cerezo Osaka (R) [4] vs Giravanz Kitakyushu [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[17] FC Tokyo (R) [17] vs Gainare Tottori [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h00[10] SC Sagamihara [10] vs Grulla Morioka [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[5] FC Ryukyu [5] vs Blaublitz Akita [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[5] Nojima Stella (W) [5] vs JEF United (W) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[1] INAC Leonessa (W) [1] vs Vegalta Sendai (W) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[9] Nittaidai FIELDS (W) [9] vs Nagano Parceiro (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[2] Urawa RD Ladies (W) [2] vs NTV Beleza (W) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[10] Cerezo Osaka (W) [10] vs Albirex Niigata Ladies (W) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[1] NC Courage (W) [1] vs Chicago RS (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[3] Portland Thorns (W) [3] vs Seattle Reign (W) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h15[CFL-9] Dukla Praha Youth [CFL-9] vs Viktoria Plzen Youth [CFL-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h00[CFL-2] Teplice Youth [CFL-2] vs Slovacko Youth [MSFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h30[CFL-10] Bohemians 1905 Youth [CFL-10] vs Sigma Olomouc Youth [MSFL-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[MSFL-6] Jihlava Youth [MSFL-6] vs FK Jablonec Youth [CFL-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[CFL-4] Liberec Youth [CFL-4] vs Banik Ostrava Youth [MSFL-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[CFL-5] Pribram Youth [CFL-5] vs Karvina Youth [MSFL-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[CFL-3] Mlada Boleslav Youth [CFL-3] vs Sparta Praha Youth [CFL-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất