TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 06/12/2017

Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
05/0502h00[13] Brighton [13] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[12] Partick Thistle [12] vs Ross County [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0521h00[2] Alashkert Martuni [2] vs Shirak FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h00[10] Cracovia [10] vs Slask Wroclaw [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h30[11] Lechia Gdansk [11] vs Nieciecza KS [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0521h00[3] FK Slutsk [3] vs FC Smolevichi [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0500h00[3] Levski Sofia [3] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h30[4] KAA Gent [4] vs Sporting Charleroi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0500h00[5] Trans Narva [5] vs FC Kuressaare [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[2] Cork City [2] vs Limerick FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[10] Bray Wanderers [10] vs Derry City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[6] St Patrick's Dublin [6] vs Shamrock Rovers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[3] Waterford United [3] vs Dundalk FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[4] Spartaks Jurmala [4] vs FK Liepaja [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0522h00[5] Riga FC [5] vs Valmieras FK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[1] Hammarby IF [1] vs GIF Sundsvall [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] AC Horsens [6] vs AaB Aalborg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0515h45[12] Negeri Sembilan [12] vs Darul Takzim [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h00[6] Thanh Hoa FC [6] vs Sai Gon FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h00[11] Song Lam Nghe An [11] vs Nam Dinh FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] Chamois Niortais [14] vs Le Havre AC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[20] Tours FC [20] vs RC Lens [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[2] Nîmes Olympique [2] vs Gazélec Ajaccio [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[13] US Orléans [13] vs LB Châteauroux [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[7] Paris FC [7] vs AS Nancy-Lorraine [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[11] AJ Auxerre [11] vs AC Ajaccio [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[8] Stade Brestois [8] vs US Quevilly [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] FC Lorient [6] vs Bourg-Péronnas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[9] FC Sochaux [9] vs Clermont Foot [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[12] Valenciennes FC [12] vs Stade Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[14] Hapoel Ramat Gan [14] vs Maccabi Herzliya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[11] Ironi Nir Ramat HaSharon [11] vs Hapoel Petah Tikva [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[4] Hapoel Rishon Lezion [4] vs Hapoel Hadera [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[5] FC Nazareth Ilit [5] vs Beitar Tel Aviv Ramla [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[3] Hapoel Katamon [3] vs Ahi Nazareth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[7] Hapoel Afula [7] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Bnei Lod [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[12] Hapoel Marmorek [12] vs Hapoel Kfar Saba [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[6] FC Chiasso [6] vs FC Schaffhausen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[7] FC Wil [7] vs FC Rapperswil-Jona [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[10] FC Wohlen [10] vs FC Aarau [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[4] Servette FC [4] vs FC Vaduz [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[1] Neuchâtel Xamax [1] vs FC Winterthur [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] IK Frej [14] vs AFC Eskilstuna [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[4] SV Ried [4] vs Blau Weiss Linz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[5] FC Liefering [5] vs Hartberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[7] Kapfenberg [7] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[1] Wacker Innsbruck [1] vs WSG Wattens [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[3] Wiener Neustadt [3] vs Floridsdorfer AC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0514h45[12] UKM FC [12] vs PDRM FA [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0514h45[9] Terengganu II [9] vs FELCRA FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0519h00[1] Felda United [1] vs UiTM FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0505h15[10] Sampaio Correa/MA [10] vs Paysandu/PA [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0507h30[5] Oeste/SP [5] vs Coritiba/PR [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 2-4] Phoenix Rising [Nhóm 2-4] vs LA Galaxy II [Nhóm 2-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 1-14] Penn FC [Nhóm 1-14] vs Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 2-3] Real Monarchs [Nhóm 2-3] vs Orange County SC [Nhóm 2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[2] Rodez AF [2] vs US Avranches [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] USL Dunkerque [6] vs SO Cholet [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[11] Entente SSG [11] vs SC Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[13] Les Herbiers VF [13] vs Stade Laval [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[7] US Concarneau [7] vs Grenoble [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[12] FC Chambly [12] vs AS Béziers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[1] Red Star FC93 [1] vs Lyon Duchère [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[8] US Boulogne [8] vs GS Consolat [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[17] US Créteil-Lusitanos [17] vs Pau FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[2] Bentleigh Greens [2] vs Kingston City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[5] Pascoe Vale [5] vs Bulleen Lions [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[9] Melbourne Knights [9] vs Avondale FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h30[11] Oakleigh Cannons [11] vs Dandenong Thunder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[2] Shakhtar D. Youth [2] vs Karpaty Lviv Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[1] Dynamo Kiev Youth [1] vs Mariupol Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[5] Aleksandriya Youth [5] vs Vorskla Youth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda442.net. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất